Diễn đàn 9x
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn 9x

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cách add một số phụ kiện vào The Sims

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
--Lia--
Admin

Cách add một số phụ kiện vào The Sims Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách add một số phụ kiện vào The Sims   Cách add một số phụ kiện vào The Sims I_icon_minitimeTue Aug 05, 2008 10:39 am

Đang làm dở,tính post trước 1 part mà lỡ tay.Rảnh sẽ có dịp post.
Bạn hãy vào link này xem trước những phụ kiện sẽ có trong bài viết nhé
Link để add đồ thêm cho Sims
khi bạn mở link trên sẽ hiện ra thế này
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2733695105_f3dc87fdc0_o
***hãy chú ý đến dấu khoanh đỏ,bấm vào đấy,đó là mục chúng ta sẽ down đồ cho Sims***
Khi đã làm theo hướng dẫn trên,trang web sẽ hiện ra như thế này
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2733710803_c927552cf9_o
***Hãy chú ý vào cái hình đánh dấu X đỏ to tướng,đó là VD của chúng ta***
Bạn hãy bấm vào hình đó và nếu bạn xài Firefox thì sẽ hiện ra như thế này
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2737293202_95a2dc14de_o
Hãy nhấn Ok và chờ download
Sau khi down xong sẽ hiện ra thông báo.Click vào Open để giải nén
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2736473493_bb1b03737b_o
Mở hộp thoại giải nén,hãy nhấn Extract to để chọn địa điểm đến cuối cùng cho file chúng ta vừa down
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2736481909_847e490eaf_o
úNếu như đồ bạn chọn có chữ Mesh by Miligoo hay mesh by ... thì hãy chọn thư mục Saved Sims
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2737336094_a66e07ae4b_o
Còn nếu bạn không chọn đồ mà ờ dưới có chữ Mesh by...như VD chúng ta đang làm thì hãy add vào đây
Cách add một số phụ kiện vào The Sims 2736501545_63be2d8d20_o
Nhấn Ok và WinRar sẽ cài cho bạn
Giờ chỉ còn bước"cúng cuồi"là kiểm chứng xem quá trình ta làm đã 100% đúng chưa?????
Và đây là kết quả với bộ đồ làm VD của chúng taCách add một số phụ kiện vào The Sims 2737373306_fdfa047846_o
--Lia--
Admin

Bài gửiTiêu đề: Bồ sung thêm   Cách add một số phụ kiện vào The Sims I_icon_minitimeWed Aug 06, 2008 8:43 am

Chú thích:**Do nhà mình xài hai tài khoản là Guest và Admin nên đường dẫn của mình là Thien's Document.Nếu nhà bạn chỉ có một tài khoản thì hãy chọn My Document ----> EA Game ------> The Sims 2 ------> Downloads/Saved Sims-nếu bạn chọn bộ đồ có Mesh by......
****Trước khi download,bạn nên nhìn những thông số phía dưới .Những thông số này sẽ biểu hiện độ tuổi nào sẽ mặc nó,phiên bản gì sẽ hỗ trợ cho trang phục này
****Nếu con gà này có thiếu sót gì mong các pzo chỉ dẫn thêm!!!!!!
Các bạn chắc có lẽ ít chơi The Sims nhưng nếu bạn thấy video clip này thì bạn hiểu tại sao bây giờ mình lại thích down đồ cho Sims và viết bài hướng dẫn này!!
https://www.youtube.com/watch?v=IlQR_AvxeuM&feature=related

https://www.youtube.com/watch?v=i3igDBRhNMw&feature=related
--Lia--
Admin

Bài gửiTiêu đề: Mọi người biết thì chỉ em   Cách add một số phụ kiện vào The Sims I_icon_minitimeWed Aug 06, 2008 10:28 pm

Mọi người biết thì chỉ em sao cài mấy cái bộ áo cưới này vào Sims nha!!!!.Click vào cờ nước Anh í,còn nếu ai tự tin với Francois thì cờ nước Pháp!!!
Những bộ áo cưới đẹp cho Sims
Mr.Công
Ma Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách add một số phụ kiện vào The Sims   Cách add một số phụ kiện vào The Sims I_icon_minitimeThu Aug 14, 2008 4:41 pm

--Lia-- đã viết:
Chú thích:**Do nhà mình xài hai tài khoản là Guest và Admin nên đường dẫn của mình là Thien's Document.Nếu nhà bạn chỉ có một tài khoản thì hãy chọn My Document ----> EA Game ------> The Sims 2 ------> Downloads/Saved Sims-nếu bạn chọn bộ đồ có Mesh by......
****Trước khi download,bạn nên nhìn những thông số phía dưới .Những thông số này sẽ biểu hiện độ tuổi nào sẽ mặc nó,phiên bản gì sẽ hỗ trợ cho trang phục này
****Nếu con gà này có thiếu sót gì mong các pzo chỉ dẫn thêm!!!!!!
Các bạn chắc có lẽ ít chơi The Sims nhưng nếu bạn thấy video clip này thì bạn hiểu tại sao bây giờ mình lại thích down đồ cho Sims và viết bài hướng dẫn này!!
https://www.youtube.com/watch?v=IlQR_AvxeuM&feature=related

https://www.youtube.com/watch?v=i3igDBRhNMw&feature=related
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cách add một số phụ kiện vào The Sims   Cách add một số phụ kiện vào The Sims I_icon_minitime

Cách add một số phụ kiện vào The Sims
Trang 1 trong tổng số 1 trang